Gwefan Swyddogol yr URC
Tablau Cynghreiriau
Tablau Cynghreiriau SWALEC
2019-2020 - WRU Specsavers National Leagues
Saf

Tîm
Pl
W
GA
L
PF
PA
Diff
TF
TA
TB
LB
Pntiau
1No changeNewbridge RFC13121043814829063147057
2No changeBrynmawr RFC12100230214515738186046
3No changeBrecon RFC1091040313726655177045
4No changePenallta1280432817215645206240
5No changeBedlinog RFC107032021336924142131
6No changeBlaenavon RFC13607288298-1034415029
7UpNelson RFC13607230230030271227
8DownPontypool United RFC1150625715110638133326
9No changeSenghenydd RFC144010198373-17520461219
10No changeDowlais RFC11407134315-18112451017
11No changeRisca RFC120012120360-2401648022
12No changeMonmouth RFC13001395533-438981000
© 2020 © Undeb Rygbi Cymru Cyf, Ystadegol © SFMS Cyf, Ffotograffiaeth © Asiantaeth Huw Evans Nodyn Cyfreithiol Dosbarthwyd gan Sotic Pwerir gan OpenText WSM