Gwefan Swyddogol yr URC
Women's Leagues: League Tables
League Tables: Women's National Leagues
2019-2020 - Women's National Leagues
Saf

Tîm
Pl
W
GA
L
PF
PA
Diff
TF
TA
Pntiau
1No changeSwansea Women981041488326691640
2No changePontyclun RFC9702340131209542337
3No changeLlandaff North RFC9612360169191562736
4No changePencoed RFC10406201385-184346121
5No changeBonymaen Ladies10307163347-184275915
6UpCR Hendy Gwyn ar Daf7205133264-131234410
7DownBurry Port Women8008129356-22723565
© 2020 © Undeb Rygbi Cymru Cyf, Ystadegol © SFMS Cyf, Ffotograffiaeth © Asiantaeth Huw Evans Nodyn Cyfreithiol Dosbarthwyd gan Sotic Pwerir gan OpenText WSM