Gwefan Swyddogol yr URC
Tabl Uwchcynghrair y Principality
Tabl Uwchcynghrair y Principality
2019-2020 - Indigo Group Premiership
Saf


Pl
W
GA
L
PF
PA
Diff
TF
TA
TB
LB
Pntiau
1No changeCardiff Rugby14120233321112243256155
2No changeCwins Caerfyrddin149233342449043285247
3No changeAberavon149053032366736273544
4No changePontypridd169073433271638392442
5No changeMerthyr16808321321039354642
6No changeRGC157173673373048435338
7No changeLlanymddyfri136252922494336274436
8UpAbertawe15708212246-3424302333
9DownCasnewydd146082772641334324533
10No changeLlanelli14608273364-9135442127
11No changeEbbw Vale153111257325-6825391621
12No changeBridgend163013245433-18825571518
© 2020 © Undeb Rygbi Cymru Cyf, Ystadegol © SFMS Cyf, Ffotograffiaeth © Asiantaeth Huw Evans Nodyn Cyfreithiol Dosbarthwyd gan Sotic Pwerir gan OpenText WSM