Gwefan Swyddogol yr URC
Tablau: Tabl y Chwe Gwlad
Tabl y Chwe Gwlad D20
2019-2020 - Chwe Gwlad D20
Saf


Chrd
E
Cy
T
GA
E

CO
CE
Ptu


1No changeIrwerddon D20330011367461793015
2No changeLloegr D2032017178-7109109
3No changeFfrainc D20310266651710127
4No changeEidal D2031026868099217
5No changeYr Alban D2031027188-17913217
6No changeCymru D2031024164-2357004
© 2020 Content © Welsh Rugby Union Ltd, Statistics © SFMS Ltd, Photography © Huw Evans Agency Nodyn Cyfreithiol Dosbarthwyd gan Sotic Pwerir gan OpenText WSM