Gwefan Swyddogol yr URC
Tablau Rhanbarthol: Tabl RaboDirect PRO14
Tabl Guinness PRO14
2019-2020 - GUINNESS PRO14
Conference A
Saf


Pl
W
GA
L
PF
PA
Diff
TF
TA
TB
LB
Pntiau
1No changeLeinster Rugby12120042116225959218056
2No changeRygbi Ulster1280435525210347337241
3UpRhyfelwyr Glasgow127053152417446305134
4DownToyota Cheetahs126063322676547315231
5No changeDreigiau11407205307-10225401118
6No changeZebre Rugby Club122010204370-16627534214
7No changeGweilch122010165326-16117401413

Conference B
Saf


Pl
W
GA
L
PF
PA
Diff
TF
TA
TB
LB
Pntiau
1No changeEdinburgh Rugby1290334418915543235243
2No changeRygbi Munster1280432320611739206240
3No changeScarlets117042351963928232232
4No changeRygbi Connacht12606235272-3731365130
5No changeGleision Caerdydd11506202237-3521262224
6No changeBenetton Rugby10406219265-4628353423
7No changeIsuzu Southern Kings111010168433-2651865037
© 2020 © Undeb Rygbi Cymru Cyf, Ystadegol © SFMS Cyf, Ffotograffiaeth © Asiantaeth Huw Evans Nodyn Cyfreithiol Dosbarthwyd gan Sotic Pwerir gan OpenText WSM